ojú ìwé_àmì_06

awọn ọja

Awọn olupese awọn oluṣeto boluti ati eso

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àwọn èpà àti bẹ́líìtì jẹ́ àwọn ohun èlò ìdènà pàtàkì tí a ń lò ní onírúurú ilé iṣẹ́ àti àwọn ohun èlò ìlò. Pẹ̀lú ìrírí tó ju ọgbọ̀n ọdún lọ, a ní ìgbéraga láti jẹ́ olùpèsè àwọn èpà àti bẹ́líìtì tó dára jùlọ.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àpèjúwe

Àwọn èpà àti bẹ́líìtì jẹ́ àwọn ohun èlò ìdènà pàtàkì tí a ń lò ní onírúurú ilé iṣẹ́ àti àwọn ohun èlò ìlò. Pẹ̀lú ìrírí tó ju ọgbọ̀n ọdún lọ, a ní ìgbéraga láti jẹ́ olùpèsè àwọn èpà àti bẹ́líìtì tó dára jùlọ.

1

Ní ilé iṣẹ́ wa, a ní oríṣiríṣi àwọn èso àti bulọ́ọ̀tì láti bá onírúurú àìní ìfàmọ́ra mu. Àṣàyàn èso wa ní hex nuts, flange nuts, lock nuts, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, nígbà tí àwọn àṣàyàn bulọ́ọ̀tì wa ní hex bolts, carriage bolts, flange bolts, àti àwọn mìíràn. A ń pèsè onírúurú ohun èlò bíi irin alagbara, carbon steel, àti brass, ní rírí i dájú pé àwọn èso àti bulọ́ọ̀tì wa lè kojú onírúurú àyíká àti ìlò.

2

A ṣe àwọn ṣẹ́ẹ̀tì àti èèpo wa láti pèsè àwọn ojútùú ìfàmọ́ra tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tó ní ààbò. A ṣe àwọn okùn tó wà lórí ṣẹ́ẹ̀tì wa dáadáa láti rí i dájú pé wọ́n ní ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú àwọn èèpo tó báramu, èyí tó ń jẹ́ kí ó rọrùn láti fi sori ẹrọ àti yọ kúrò. Àwọn èèpo náà ní àwọn àwòrán tó lágbára àti tó lágbára láti rí i dájú pé ìsopọ̀ tó lágbára àti tó ní ààbò wà. Ìgbẹ́kẹ̀lé àti ààbò yìí mú kí àwọn èèpo àti èèpo wa dára fún àwọn ohun èlò pàtàkì níbi tí ìgbọ̀n tàbí ìṣíkiri bá jẹ́ ohun tó ń ṣe pàtàkì.

机器设备1

A mọ̀ pé ohun èlò kọ̀ọ̀kan ní àwọn ohun tí a nílò. Ìdí nìyí tí a fi ń fúnni ní àwọn àṣàyàn àtúnṣe láti bá àwọn àìní pàtó rẹ mu. O lè yan láti inú àwọn ìwọ̀n okùn, gígùn, àti àwọn ohun èlò láti rí i dájú pé ó bá iṣẹ́ rẹ mu. Ní àfikún, a ń pèsè onírúurú àwọn ohun èlò bí zinc plating, black oxide coating, tàbí passivation láti mú kí resistance àti ẹwà rẹ̀ pọ̀ sí i. Àwọn èso àti bolìtì wa ń fúnni ní ìyípadà àti àyípadà láti bá onírúurú àìní ìsopọ̀ mu.

4

Pẹ̀lú ìrírí tó ju ọgbọ̀n ọdún lọ nínú iṣẹ́ náà, a ti ní ìmọ̀ nípa ṣíṣe àwọn èso àti bulọ́ọ̀tì irin alágbára gíga. A ń tẹ̀lé àwọn ìlànà ìṣàkóso dídára tó lágbára ní gbogbo ìgbà tí a bá ń ṣe iṣẹ́ náà, a ń ṣe àyẹ̀wò kíkún láti rí i dájú pé gbogbo nut àti bulọ́ọ̀tì bá àwọn ìlànà dídára àti iṣẹ́ mu. Ìdúróṣinṣin wa sí ìdánilójú dídára mú kí àwọn nut àti bulọ́ọ̀tì wa ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, wọ́n lè pẹ́, wọ́n sì lè fara da àwọn ohun èlò tó ń béèrè.

Ní ìparí, àwọn nut àti bolt wa ní oríṣiríṣi àwọn àṣàyàn, ìsopọ̀ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tó ní ààbò, àwọn àṣàyàn àtúnṣe, àti ìdánilójú dídára tó tayọ. Pẹ̀lú ìrírí tó ju ọgbọ̀n ọdún lọ, a ti ya ara wa sí mímú àwọn nut àti bolt tí ó ju àwọn ìfojúsùn rẹ lọ ní ti iṣẹ́, pípẹ́, àti iṣẹ́ ṣíṣe. Kàn sí wa lónìí láti jíròrò àwọn àìní rẹ tàbí kí o pàṣẹ fún àwọn nut àti bolt wa tó ní agbára gíga.

检测设备 物流 证书


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa