ojú ìwé_àmì_06

awọn ọja

Ideri Hexagon Socket Head Hex 1/4-20 allen key bolt

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àwọn bọ́tìnì Allen, tí a tún mọ̀ sí àwọn bọ́tìnì orí socket tàbí àwọn bótìnì Allen, jẹ́ àwọn ohun ìfàmọ́ra pàtàkì tí ó ní orí sílíńdà pẹ̀lú ihò onígun mẹ́rin. Pẹ̀lú ìrírí tí ó ju ọgbọ̀n ọdún lọ nínú iṣẹ́ náà, a ní ìgbéraga láti jẹ́ olùpèsè àwọn bótìnì Allen tí ó dára jùlọ.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àpèjúwe

A ṣe àwọn bọ́ọ̀lù kọ́kọ́rọ́ Allen láti pèsè àwọn ojútùú ìfàmọ́ra tó dájú àti tó gbéṣẹ́. Sókẹ́ẹ̀tì onígun mẹ́rin tó wà lórí bọ́ọ̀lù náà gba ààyè láti fi sori ẹrọ àti yíyọ kúrò lọ́nà tó rọrùn nípa lílo kọ́kọ́rọ́ Allen tàbí wrench hex. Apẹẹrẹ yìí fúnni ní ìdìmú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, ó sì ń rí i dájú pé a lo agbára tó péye, èyí tó dín ewu ìyọ tàbí ìbàjẹ́ orí bọ́ọ̀lù kù. Ìdìmú tó dájú tí àwọn bọ́ọ̀lù kọ́kọ́rọ́ Allen pèsè mú kí wọ́n dára fún àwọn ohun èlò níbi tí ìgbọ̀n tàbí ìṣíkiri bá jẹ́ ohun tó ń fa àníyàn.

1

Àwọn Bọ́lọ́ọ̀tì Àmì Ẹ̀rọ Allen ti Grade 8.8 wa ń rí àwọn ohun èlò tó gbòòrò káàkiri onírúurú ilé iṣẹ́. Láti ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ àti ẹ̀rọ sí àwọn ohun èlò àti ẹ̀rọ itanna, wọ́n ń fúnni ní ojútùú tó wọ́pọ̀ fún dídá àwọn èròjà mọ́. Apẹẹrẹ orí onígun mẹ́rin yìí ń jẹ́ kí a fi omi ṣan, èyí sì ń mú kí wọ́n dára fún àwọn ohun èlò níbi tí a bá fẹ́ kí ó rí bí ó ti yẹ kí ó rí. Yálà ó jẹ́ pé a ń kó àwọn ẹ̀rọ jọ, a ń kọ́ àwọn ohun èlò ilé, tàbí a ń fi àwọn ohun èlò iná mànàmáná sí i, àwọn bọ́lọ́ọ̀tì àmì ẹ̀rọ Allen wa ń pèsè ojútùú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí ó sì gbéṣẹ́.

2

Ní ilé iṣẹ́ wa, a ní onírúurú 12.9 Hex Allen Key Bolt láti bá onírúurú àìní ìsopọ̀ mu. Àwọn bulọ́ọ̀tì bọtini Allen wa wà ní onírúurú ìwọ̀n, àwọn ìpele okùn, àti gígùn láti gba onírúurú ìlò. A tún ń pèsè onírúurú ohun èlò, títí bí irin alagbara, irin erogba, àti irin alloy, ní rírí i dájú pé àwọn bulọ́ọ̀tì bọtini Allen wa le kojú onírúurú àyíká àti àwọn ìlò. Yálà o nílò resistance ipata, agbára, tàbí àwọn ohun ìní pàtó kan, a ní bulọ́ọ̀tì bọtini Allen tó tọ́ fún iṣẹ́ rẹ.

机器设备1

Pẹ̀lú ìrírí tó lé ní ọgbọ̀n ọdún nínú iṣẹ́ náà, a ti ní ìmọ̀ nípa ṣíṣe àwọn bọ́tìnì Allen tó ga jùlọ. A máa ń tẹ̀lé àwọn ìgbésẹ̀ ìṣàkóso dídára tó lágbára jálẹ̀ gbogbo iṣẹ́ ìṣẹ̀dá, a sì máa ń ṣe àyẹ̀wò kíkún láti rí i dájú pé bọ́tìnì Allen kọ̀ọ̀kan bá àwọn ìlànà dídára àti iṣẹ́ tó ga jùlọ mu. Ìdúróṣinṣin wa sí ìdánilójú dídára mú un dá wa lójú pé àwọn bọ́tìnì Allen wa ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, wọ́n lè pẹ́, wọ́n sì lè fara da àwọn ohun èlò tó ń béèrè fún ìṣòro.

4

Ní ìparí, àwọn bọ́tìnì Allen wa ń fúnni ní ìsopọ̀ tó dájú àti tó gbéṣẹ́, àwọn ohun èlò tó wúlò, onírúurú ìwọ̀n àti ohun èlò, àti ìdánilójú dídára tó tayọ. Pẹ̀lú ìrírí tó ju ọgbọ̀n ọdún lọ, a ti ya ara wa sí mímọ́ láti fi àwọn bọ́tìnì Allen tó ju ohun tí a retí lọ ní ti iṣẹ́, pípẹ́, àti iṣẹ́. Kàn sí wa lónìí láti jíròrò àwọn ohun tí o nílò tàbí kí o pàṣẹ fún àwọn bọ́tìnì Allen tó ga jùlọ.

检测设备 物流 证书


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa