Ní ilé-iṣẹ́ wa, a jẹ́ olùpèsè àwọn skru tó ga jùlọ fún onírúurú iṣẹ́. Ẹgbẹ́ ìṣòwò wa ti ya ara wọn sí mímọ́ láti pèsè iṣẹ́ àti ìrànlọ́wọ́ tó tayọ fún gbogbo àwọn oníbàárà wa, ní orílẹ̀-èdè wa àti ní àgbáyé.
Pẹ̀lú ọ̀pọ̀ ọdún ìrírí nínú iṣẹ́ náà, ẹgbẹ́ ìṣòwò wa ti ní òye jíjinlẹ̀ nípa àwọn àìní àti ìpèníjà àrà ọ̀tọ̀ tí àwọn oníbàárà wa ń dojú kọ. A ń ṣiṣẹ́ pọ̀ pẹ̀lú oníbàárà kọ̀ọ̀kan láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ojútùú tí a ṣe àdáni tí ó bá àwọn àìní pàtó wọn mu, láti àpẹẹrẹ ọjà àti ìdàgbàsókè sí ìṣàkóso ètò ìpèsè àti ìpèsè.
Ẹgbẹ́ ìṣòwò wa ní orílẹ̀-èdè China ni wọ́n wà, wọ́n sì ní ìmọ̀ tó jinlẹ̀ nípa ọjà àti ìlànà agbègbè. Wọ́n ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn ilé iṣẹ́ ìṣẹ̀dá wa láti rí i dájú pé gbogbo ọjà bá àwọn ìlànà tó ga jùlọ mu nípa dídára àti ààbò. Ní ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, ẹgbẹ́ ìṣòwò wa kárí ayé ni ó ní ẹrù iṣẹ́ láti ṣàkóso nẹ́tíwọ́ọ̀kì títà àti pínpín ọjà kárí ayé, láti rí i dájú pé àwọn ọjà wa dé ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà kárí ayé ní àkókò tó yẹ àti lọ́nà tó gbéṣẹ́.
Ní ilé-iṣẹ́ wa, a ń gbéraga lórí ìdúróṣinṣin wa sí ìtẹ́lọ́rùn àwọn oníbàárà. Àwọn ẹgbẹ́ ìṣòwò wa wà nílẹ̀ láti dáhùn ìbéèrè tàbí àníyàn èyíkéyìí tí àwọn oníbàárà wa lè ní, a sì ń gbìyànjú láti pèsè àwọn ìdáhùn kíákíá àti tó gbéṣẹ́ sí èyíkéyìí ìṣòro tó bá dìde.
Yàtọ̀ sí ìmọ̀ wa nínú iṣẹ́ ṣíṣe skru, ẹgbẹ́ ìṣòwò wa tún ní ìfẹ́ sí ìdúróṣinṣin àti ojuse àwùjọ. A ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn olùpèsè àti àwọn alábáṣiṣẹpọ̀ wa láti rí i dájú pé gbogbo àwọn ohun èlò àti ìlànà tí a lò nínú iṣẹ́ ṣíṣe wa bá àwọn ìlànà tó ga jùlọ mu ti ojúṣe àyíká àti àwùjọ.
Ní ìparí, tí o bá ń wá alábàáṣiṣẹpọ̀ tí o gbẹ́kẹ̀lé nínú ṣíṣe àwọn ohun èlò ìkọ́lé, má ṣe wá sí ọ̀dọ̀ ẹgbẹ́ ìṣòwò wa tí ó ní ìrírí àti olùfọkànsìn. Kàn sí wa lónìí láti mọ̀ sí i nípa àwọn ọjà àti iṣẹ́ wa, àti láti ṣàwárí bí a ṣe lè ran iṣẹ́ rẹ lọ́wọ́ láti ṣe àṣeyọrí.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-26-2023