ojú ìwé_àmì_04

Ohun elo

Oga Yuhuang – Oniṣowo ti o kun fun agbara rere ati ẹmi ọjọgbọn

A bí Ọ̀gbẹ́ni Su Yuqiang gẹ́gẹ́ bí olùdásílẹ̀ àti alága Dongguan Yuhuang Electronic Technology Co., Ltd. ní ọdún 1970, ó sì ti ṣiṣẹ́ kára ní ilé iṣẹ́ ìkọ́kọ́ fún ohun tó lé ní ogún ọdún. Láti ìbẹ̀rẹ̀ rẹ̀ àti láti ìbẹ̀rẹ̀, ó ti ní orúkọ rere nínú ilé iṣẹ́ ìkọ́ ...

12
m

Ní ìbẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ rẹ̀, Ààrẹ Su kò ní ìran kejì ọlọ́rọ̀ pẹ̀lú ìdílé tó lágbára àti owó tó pọ̀. Ní àkókò líle koko tí àìtó ohun èlò àti agbára ènìyàn pọ̀ sí i, Ọmọ-aládé Screws bẹ̀rẹ̀ ìrìn àjò ìṣòwò rẹ̀ pẹ̀lú “ìpinnu láti fi ìgbésí ayé rẹ̀ fún iṣẹ́ skru.”

Nígbà kan sẹ́yìn, oníbàárà ará Amẹ́ríkà kan tí ó ti ṣiṣẹ́ pẹ̀lú wa fún ohun tó lé ní ogún ọdún sọ ìrírí rẹ̀ nípa bí a ṣe pàdé Prince of Screws.

IMG_20221124_104243

Ó ní òun ń wá skru tí kò ṣe déédé tí a ṣe àtúnṣe rẹ̀, àti pé ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́ gbìyànjú láti ṣe é, ṣùgbọ́n nígbẹ̀yìn gbẹ́yín kò já sí rere. Ní ìbámu pẹ̀lú ìmọ̀ràn ọ̀rẹ́ kan, ó rí Screw Prince pẹ̀lú ìgbìyànjú àti àṣìṣe. Ní àkókò náà, Screw Prince ní ẹ̀rọ méjì tí ó ti bàjẹ́ nìkan, àti ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ilé iṣẹ́ mìíràn tí ó ní ìwọ̀n púpọ̀ tí ó ń wá, ẹ̀rọ Screw Prince náà ti bàjẹ́ púpọ̀. Wọ́n fi àyẹ̀wò àkọ́kọ́ ránṣẹ́, àyẹ̀wò náà kò tó, lẹ́yìn náà ni wọ́n tún un ṣe. Ní ìgbà kejì, fún ìgbà kẹta àti ẹ̀kẹrin, wọ́n yí mọ́ọ̀lù náà padà tí wọ́n sì tún un ṣe lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan. Owó àyẹ̀wò tí oníbàárà Amẹ́ríkà san fún Screw Prince ti ná. Nígbà tí kò ní ìrètí kankan mọ́ fún ṣíṣe àyẹ̀wò náà, Screw Prince tẹnumọ́ pé kí ó fi àyẹ̀wò karùn-ún ránṣẹ́ sí i ní owó tirẹ̀. Síbẹ̀síbẹ̀, ní àkókò yìí, ó sún mọ́ ohun tí oníbàárà fẹ́ gan-an.

8e0c2120c0e16266e6019b9fc1f3db2

Lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ìgbìyànjú, oníbàárà Amẹ́ríkà náà fi àtẹ́lẹwọ́ rẹ̀ sókè nígbà tí ó tún fi àyẹ̀wò náà ránṣẹ́ sí oníbàárà náà. Láti ìgbà náà, oníbàárà yìí ti ń bá wa ṣiṣẹ́ pọ̀ fún ohun tó lé ní ogún ọdún báyìí.

Ọmọ-aládé Screws ni èyí ní ìbẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ rẹ̀. Bí ìkọ́kọ́, kì í já bọ́ nígbà tí ó bá dojú kọ ìṣòro, ó sì máa ń fìgboyà. Kódà pẹ̀lú ìnáwó ara rẹ̀, ó gbọ́dọ̀ ṣe gbogbo ohun tó lè ṣe láti ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́ láti yanjú ìṣòro tó le koko.

99f1c9710bed7d111ea06541a08fda8

Ní báyìí, ilé-iṣẹ́ wa ti bẹ̀rẹ̀ sí í gbilẹ̀, ó sì ti gba ìyìn gbogbogbò láti ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà àti ilé-iṣẹ́ náà. Ààrẹ Su ti di “Ọmọ-aládé Àwọn Skru” tó yẹ fún un. Ọmọ-aládé Àwọn Skru yìí ṣì ń ṣiṣẹ́ kára, ó sì tún jẹ́ ẹni tó ṣeé sún mọ́ àti ẹni tó nífẹ̀ẹ́ sí ní ìgbésí ayé. Ó tún ń fiyèsí sí bí a ṣe ń mú kí ìlera ara àti ti ọpọlọ àwọn òṣìṣẹ́ dàgbà. Ó tún dá ilé-iṣẹ́ ìlera gbogbogbò kan sílẹ̀, ó sì ní ìfẹ́ sí àwọn iṣẹ́ ìrànlọ́wọ́ gbogbogbò. Ó tún ń pè wá láti fi agbára wa sí ẹrù iṣẹ́ àwùjọ.

Tẹ Nibi Lati Gba Iye Owo Ni Oniṣowo | Awọn Ayẹwo Ọfẹ

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-03-2023