irin alagbara T Iho Nut m5 m6
Àpèjúwe
Ẹgbẹ́ R&D wa ń lo àwọn ọ̀nà ìṣètò àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ti ní ìlọsíwájú láti ṣe àgbékalẹ̀ T Slot Nut tó ń fúnni ní iṣẹ́ àti iṣẹ́ tó dára jùlọ. A ń lo ẹ̀rọ ìṣètò àti irinṣẹ́ ìṣètò tí kọ̀ǹpútà ń ràn lọ́wọ́ (CAD) láti rí i dájú pé àwọn ìwọ̀n tó péye, ìbáramu okùn, àti agbára gbígbé ẹrù. Àwọn ohun tó yẹ kí a gbé yẹ̀ wò ni àwọn nǹkan bíi yíyan ohun èlò, ìpele okùn, gígùn, àti fífẹ̀, tí a ṣe ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ohun èlò pàtó.
A mọ̀ pé oríṣiríṣi ilé iṣẹ́ àti àwọn ohun èlò ló ní àwọn ìbéèrè tó yàtọ̀ síra fún T-Nut. Àwọn agbára ìṣe-ṣíṣe wa fún wa láyè láti ṣe àwọn èso wọ̀nyí gẹ́gẹ́ bí ó ṣe yẹ kí a nílò. A ní onírúurú àṣàyàn, títí bí àwọn ohun èlò tó yàtọ̀ síra (bí irin alagbara, irin erogba, tàbí aluminiomu), àwọn ohun èlò tó ṣe kedere (bíi zinc plating tàbí black oxide coating), àti àwọn irú okùn (metric tàbí imperial). Ìyípadà yìí máa ń mú kí àwọn oníbàárà wa gba àwọn èso T tó bá wọn mu dáadáa.
A ń lo àwọn ohun èlò tó ga jùlọ láti ṣe àwọn T nuts wa, èyí tó ń mú kí wọ́n lágbára, ó sì ń jẹ́ kí wọ́n lè dúró ṣinṣin. A máa ń rí àwọn ohun èlò láti ọ̀dọ̀ àwọn olùpèsè tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, a sì máa ń ṣe àwọn ìgbésẹ̀ ìṣàkóso dídára tó lágbára jálẹ̀ gbogbo iṣẹ́ ìṣẹ̀dá. Àwọn ilé iṣẹ́ ìṣẹ̀dá wa máa ń lo àwọn ọ̀nà tó ti pẹ́, títí kan iṣẹ́ ṣíṣe àti ìtọ́jú ooru, láti rí i dájú pé agbára wọn dára, pé wọ́n lè dènà ìbàjẹ́, àti pé wọ́n lè ṣe déédé.
Àwọn ẹ̀rọ T ti a ṣe àdáni wa rí àwọn ohun èlò ní onírúurú ilé iṣẹ́, títí bí ṣíṣe àga ilé, ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ìkọ́lé, àti ẹ̀rọ itanna. Wọ́n sábà máa ń lò wọ́n láti ṣẹ̀dá àwọn ìsopọ̀ tó lágbára àti tó ní ààbò láàrín àwọn ohun èlò bíi sísopọ̀ mọ́ àwọn pánẹ́lì, àwọn brackets, tàbí àwọn irin. Yálà ó jẹ́ sísopọ̀ mọ́ aga, fífi ohun èlò sí i, tàbí àwọn ilé ìkọ́lé, àwọn ẹ̀rọ T wa ń pèsè àwọn ojútùú ìfàmọ́ra tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tó wúlò, èyí tó ń mú kí àwọn àkójọpọ̀ tó gbéṣẹ́ àti tó lágbára wà.
Ní ìparí, àwọn T nuts wa fi hàn pé ilé-iṣẹ́ wa ń ṣe àfihàn ìfẹ́ tí ó wà nínú R&D àti agbára ìṣàtúnṣe. Pẹ̀lú àwòrán àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ga jùlọ, àwọn àṣàyàn ìṣàtúnṣe tó gbòòrò, àwọn ohun èlò tó ga, àti àwọn ìlànà ìṣelọ́pọ́ tó péye, àwọn T nuts wa ń fúnni ní iṣẹ́ tó dára jùlọ àti ìgbẹ́kẹ̀lé. A ń bá àwọn oníbàárà wa ṣiṣẹ́ pọ̀ láti ṣe àwọn ojútùú tó bá àwọn ohun tí wọ́n fẹ́ mu. Yan àwọn T nuts wa tó ṣe pàtàkì fún ìfàmọ́ra tó ní ààbò àti onírúurú nínú onírúurú ohun èlò.













