ojú ìwé_àmì_06

awọn ọja

T4 T6 T8 T10 T25 Allen Key Wrench Torx

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àwọn ìdènà kọ́kọ́rọ́ Allen, tí a tún mọ̀ sí àwọn ìdènà bọtini hex tàbí àwọn ìdènà Allen, jẹ́ àwọn irinṣẹ́ pàtàkì tí a ń lò fún fífún àti ṣíṣí àwọn skru pẹ̀lú àwọn orí ihò onígun mẹ́rin. Ilé-iṣẹ́ wa ní ìgbéraga láti fi ìmọ̀ wa hàn nínú ìwádìí àti ìdàgbàsókè (R&D) àti àwọn agbára ìṣedéédé nípasẹ̀ ṣíṣe àwọn ìdènà bọtini Allen tí ó ga jùlọ àti tí a ṣe àdáni.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àpèjúwe

Àwọn ẹgbẹ́ R&D wa ti ṣe àfikún iṣẹ́ pàtàkì ní ṣíṣe T25 Allen Key tí ó ń fúnni ní iṣẹ́ tó dára jùlọ àti ìtùnú olùlò. A ń lo sọ́fítíwètì CAD tó ti ní ìlọsíwájú àti ìlànà ergonomic láti ṣẹ̀dá àwọn ìdènà pẹ̀lú ìdìmú tó rọrùn, èyí tí ó ń jẹ́ kí ó ṣeé ṣe kí ó sì ṣiṣẹ́ dáadáa. Apẹẹrẹ náà tún ní àwọn ohun èlò bíi àwọn ojú ilẹ̀ tí kò lè yọ́ àti ìyípadà agbára tí ó dára síi.

avsdb (1)
avsdb (1)

A mọ̀ pé oríṣiríṣi ilé iṣẹ́ àti ohun èlò ló ní àwọn ohun tí a nílò fún Wrench Torx. Àwọn agbára ìṣe-ṣíṣe wa fún wa láyè láti ṣe àtúnṣe àwọn wrenches wọ̀nyí láti bá àwọn àìní pàtó mu. A ń fún wa ní onírúurú àṣàyàn, títí bí àwọn ìwọ̀n, gígùn, àwọn ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀, àti àwọn ìbòrí. Èyí ń jẹ́ kí àwọn oníbàárà wa ní wrenches tó bá ìlò àti àyíká tí wọ́n fẹ́ lò mu.

avsdb (2)
avsdb (3)

TiwaÌfàmọ́ra Torx T10A ń lo àwọn ohun èlò tó ga jùlọ, bíi irin alloy tàbí irin chrome vanadium, èyí tó ń mú kí iṣẹ́ wa le koko, tó sì ń pẹ́. A ń lo àwọn ọ̀nà ìṣelọ́pọ́ tó ti pẹ́, títí kan iṣẹ́ ṣíṣe àti ìtọ́jú ooru, láti rí i dájú pé agbára, líle, àti agbára ìfaradà sí ìbàjẹ́ àti ìbàjẹ́ pọ̀ sí i. Ìdúróṣinṣin wa sí dídára ń mú kí àwọn wèrè wa bá àwọn ìlànà ilé iṣẹ́ mu tàbí kí wọ́n kọjá àwọn ìlànà iṣẹ́ náà.

avsdb (7)

Àwọn ìdènà bọtini Allen tí a ṣe àdáni wa rí àwọn ohun èlò ní onírúurú ilé iṣẹ́, títí bí ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ọkọ̀ òfurufú, ẹ̀rọ itanna, àga àti ẹ̀rọ. Àwọn ìdènà wọ̀nyí ni a lò fún sísopọ̀ àti ṣíṣàkópọ̀ àwọn èròjà pẹ̀lú àwọn ìdènà socket hex, tí ó ń pèsè àwọn ojútùú ìfàmọ́ra tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tí ó ní ààbò. Yálà ó ń ṣiṣẹ́ lórí àwọn ẹ̀rọ itanna tí ó díjú tàbí ẹ̀rọ tí ó lágbára, àwọn ìdènà bọtini Allen wa ń ṣe iṣẹ́ àti ìyípadà tí ó dára jùlọ.

avavb

Ní ìparí, àwọn ìdènà bọtini Allen wa fi hàn bí ilé-iṣẹ́ wa ṣe fi ara rẹ̀ fún R&D àti agbára ìṣàtúnṣe. Pẹ̀lú àwòrán tó ti ní ìlọsíwájú, àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀rọ ergonomic, àwọn àṣàyàn ìṣàtúnṣe, àti iṣẹ́ ṣíṣe tó ga, àwọn ìdènà wa ń ṣiṣẹ́ dáadáa àti ní pàtó fún onírúurú ohun èlò. A ti pinnu láti bá àwọn oníbàárà wa ṣiṣẹ́ pọ̀ láti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ojútùú tó bá àwọn ohun tí wọ́n fẹ́ mu. Yan àwọn ìdènà bọtini Allen wa fún àwọn irinṣẹ́ tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tó ṣe àdáni tí ó ń mú kí iṣẹ́ àti ìrírí olùlò sunwọ̀n síi.

avsdb (6) avsdb (4) avsdb (2)


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa